kuwa wa kwanza kupata taarifa mpya za michezo, burudani, na makala mbali mbali hapa chapesa tv, usisahau subscribes
Sign in to join the conversation
Mzee Said Bwana Duh
Pole Mzee wangu weka no yakutumia hera
Pole mzee saidi, naombeni muombeeni mama yangu naombeni mnishike mkono,
mzee saidi fanya mazoezi asubui toa jasho afya itakaa sawa
Chapesa media,naomba namba ya Mzee SAIDI Ufafanue kama ni Tigo,voda Iliniweze kumpa Hela ya soda Mm Niko KENYA LUNGALUNGA
Kila mwaka mnaweka mkirudi mnafanya nn,ni mziki na kuogelea,,hiyo pesa simsajiri wengine waliobora
Allah.akulipe mzee saidi endelea kutueleza ukweli tubadilike tuwe na shukrani kwa hicho kidogo
Mzee wetu saidi hama njoo kwa wagalatia hiyo presha itaondoka bila kunywa dawa.
Ugua pole Mzee said MUNGU akupe maisha malefu 🎉🎉🎉💚💚🔰🔰
Mzee said pole sana kuusu plesha,
Pole sana mzee side
Pore sana mzeee said msema ukwl
Tumekwelewa mzee wangu
Pole sana kaka hiyo ndio simba unafiki mwigi
Yanga kweli hatuna shukrani, tumesahau kutembeza bakuri
🎉🎉
Pole sana ila Mzee saidi mbna unataka kutuharibia 😂😂tuachie may wetu aende sauz ili tufanye yetu
😂😂😂😂😂😂halfu kweli kwanza huko huko south tunawafat air port,,
Hata Wakibakia Kifo Kiko Pale Pale. Nyie Neng'enekeni Tu Kuiva Kwamaharage Ndio Kuiva Kwake
😂😂😂😂
Mzee Said Bwana Duh
Pole Mzee wangu weka no yakutumia hera
Pole mzee saidi, naombeni muombeeni mama yangu naombeni mnishike mkono,
mzee saidi fanya mazoezi asubui toa jasho afya itakaa sawa
Chapesa media,naomba namba ya Mzee SAIDI Ufafanue kama ni Tigo,voda Iliniweze kumpa Hela ya soda Mm Niko KENYA LUNGALUNGA
Kila mwaka mnaweka mkirudi mnafanya nn,ni mziki na kuogelea,,hiyo pesa simsajiri wengine waliobora
Allah.akulipe mzee saidi endelea kutueleza ukweli tubadilike tuwe na shukrani kwa hicho kidogo
Mzee wetu saidi hama njoo kwa wagalatia hiyo presha itaondoka bila kunywa dawa.
Ugua pole Mzee said MUNGU akupe maisha malefu 🎉🎉🎉💚💚🔰🔰
Mzee said pole sana kuusu plesha,
Pole sana mzee side
Pore sana mzeee said msema ukwl
Tumekwelewa mzee wangu
Pole sana kaka hiyo ndio simba unafiki mwigi
Yanga kweli hatuna shukrani, tumesahau kutembeza bakuri
🎉🎉
Pole sana ila Mzee saidi mbna unataka kutuharibia 😂😂tuachie may wetu aende sauz ili tufanye yetu
😂😂😂😂😂😂halfu kweli kwanza huko huko south tunawafat air port,,
Hata Wakibakia Kifo Kiko Pale Pale. Nyie Neng'enekeni Tu Kuiva Kwamaharage Ndio Kuiva Kwake
😂😂😂😂