NANDY KULIPA FAINI YA MILIONI 3 KISA KUVAA NGUO ISIYO NA STAHA MISS UNIVERSE
ADVERTISEMENT
Comments 50
charansarna117:
Sasa mbona alituita sisi washamba wa hayo mavazi?
More Like This
2:53
Remember this when you want to give up #wisdom #motivation #shorts
Entertainment
130.7k
100
2:01:55
Everyone Mocked The Poor Cleaner, Until One Dance Revealed Her Shocking Identity
Entertainment
1.4k
55
0:15
Those who know…
Entertainment
71.4k
100
1:09:31
KMJS livestream October 25, 2026 Episode - Replay | Kapuso Mo, Jessica Soho
Entertainment
3.5k
100
32:59
The Talking Stage Wahala!😭😭😭😭
Entertainment
1.8k
100
0:33
Two Friends Trapped In One Chair 😅
Entertainment
270.7k
100
1:16
Mummy Vs Dadaji- breakfast machine #shorts
Comedy
132.7k
0
0:25
Women were NOT SAFE! 😳🚂
Comedy
134.5k
100
You've reached the end
Sasa mbona alituita sisi washamba wa hayo mavazi?
Sawaa,,SAFIII NA HATA GYGY MONEY PIA ALIPIGWAA NINGESHANGAA NANDI ANGEACHWAA!
duuh ni aibu 😢😢
Umalaya tu
Ana laaana huyu,
3M ni ndogo bwana mke wa mtu anafundisha nn jamii waongeze faini bwana 😢
Faini iongezwe, hicho kiasi ni kidogo sana
Tunataka kuona utekelezaji namna hii
Angefungiwa tu hana faid anafundisha wTu kuvaa uchi
From 🇬🇧 watu wote msiende kwenye show zake anaiga wazungu laana huyu
BASATA NAO NI WAPIGAJI TU WA PESA kwa huyo msanii million 3 ni pesa ya mstumizi ya siku moja tu
Sasa kulikuwa na haja gani kutuonyesha kibinyio chako hicho
Faini ni mdogo sana wataendelea kufanya makosa wakijua wanaweza Kulipa
Aibu sana
Kwani uyuu ana mme au Kwani mme wake alimuacha ajioneshe duniani maungo yake Apo Kuna trending to ya mitandao si ndoa
Mumewe choko aliridhiaje mke apande jukwaanu hvyooo?
Nyumban na Ukweni wanasemaje?
Mm bado sijajibiwa na hayo nashindano y umis mbona wanavaa vichupi?wanakatiza jukwaan wao wanafundisha nn jamii?wazuie na ilovaz la ufukweni
Hata alie dizaine hilo fazi apigwe faini
Milioni3 ndogo xana ase