kuwa wa kwanza kupata taarifa mpya za michezo, burudani, na makala mbali mbali hapa chapesa tv, usisahau subscribes
Sign in to join the conversation
Ni wengi tuliokuw tunamsubir mzee wetu Said atupe madini kuelekea Derby Ee Mwenyez Mungu uzidi kumuweka uyu Mzee 🙏🙏🔥
Mzee said shikamoo ,Mzee tunakuheshimu sana na Mola akupe maisha marefu na afya njema
Yaan kila siku nakusubiri uongee love u baba angu pole
Umeongea mzee said ukweli watu wanaongea bila vitendo uwanjani.yanga bingws tena
Nilikuwa nimeku miss sam mzee wang
Kumekuchaaa Mzee wetu twende kaziii
Leo nipeni like zangu na mm jamn kila siku nawapa nyie2🤣🤣🤣🤣
Nakukubali sana mzee said umenyooka sana.
Mzee saedi weninowma sana pya nsema kweli ndio mahna wanasimba wenzio wanakuchukia pya nakusihi usiache kuitetea clbu yako ya simba
Heshima yako mzee said
Yanga 2-simba 1
🎉🎉🎉🎉😂😂
Mzee ulikuwa wapi wew bhana
Mzee side wewe ni mkweli kabsa unajuwa mpira Mungu akupe maisha marefu
🎉🎉🎉🎉
😂😂😂😂😂
Jamani kila siku namtafuta mzee said simuoni, pole san mungu akupe afya njema tunaenjoy kukusikiliza❤
Mwenyezi mungu hamuondoshe maradhi Mzee saidi Amiiiiin 🙏🤲
Heshima yko mzee Said 🤝🤝🤝
Nimemsubiri sana uyu mzee atoe utabiri maana hajawahi kukuosea,labda sasa
Ni wengi tuliokuw tunamsubir mzee wetu Said atupe madini kuelekea Derby Ee Mwenyez Mungu uzidi kumuweka uyu Mzee 🙏🙏🔥
Mzee said shikamoo ,Mzee tunakuheshimu sana na Mola akupe maisha marefu na afya njema
Yaan kila siku nakusubiri uongee love u baba angu pole
Umeongea mzee said ukweli watu wanaongea bila vitendo uwanjani.yanga bingws tena
Nilikuwa nimeku miss sam mzee wang
Kumekuchaaa Mzee wetu twende kaziii
Leo nipeni like zangu na mm jamn kila siku nawapa nyie2🤣🤣🤣🤣
Nakukubali sana mzee said umenyooka sana.
Mzee saedi weninowma sana pya nsema kweli ndio mahna wanasimba wenzio wanakuchukia pya nakusihi usiache kuitetea clbu yako ya simba
Heshima yako mzee said
Yanga 2-simba 1
🎉🎉🎉🎉😂😂
Mzee ulikuwa wapi wew bhana
Mzee side wewe ni mkweli kabsa unajuwa mpira Mungu akupe maisha marefu
🎉🎉🎉🎉
😂😂😂😂😂
Jamani kila siku namtafuta mzee said simuoni, pole san mungu akupe afya njema tunaenjoy kukusikiliza❤
Mwenyezi mungu hamuondoshe maradhi Mzee saidi Amiiiiin 🙏🤲
Heshima yko mzee Said 🤝🤝🤝
Nimemsubiri sana uyu mzee atoe utabiri maana hajawahi kukuosea,labda sasa