Haujui mpira na hautakuja kuujua mpira na wewe sio mtu wa mpira kazi yako ni kujisifiasifia dhidi ya wachambuzi wengine.Kabla ya Duke kutoka Yanga walikuwa wamezidiwa ball possession Simba 70% Yanga 30% tatizo Simba hawakuwa clinical infront of the goal Yanga wamecheza vizuri wakati mechi 2-1 wanatafuta goli la kusawazisha na kipindi hiki Duke alikuwa kashatoka. Yanga amamfunga Simba mechi 6 mfululizo na moja ya mechi ilikuwa 5-1 lakini Simba hawakudhalilishwa kama walivyodhalilishwa Yanga tarehe 10/10/26.mlizidiwa kila sehemu kwenye pitch mliongoza kwa kucheza faulo tu 😂 Machawa wa Yanga mmoja mmoja mmechanganyikiwa kivyake ukimsikiliza Alli Kamwe na Mchome wanasema Sindano, Dominic Salamba anasema Arajiga aliipendelea Simba,God Yanga anataka taarifa kwa umma,Ambokile anasema kipofu kaona mwezi na mgumba anatema mate,Justin Kessy anasema kukosekana kwa Duke ndio tatizo.Kubalini mmedhalilishwa na timu yenu ya Yanga ilikuwa mbovu on the pitch msitafute excuses,kwani mkisema ukweli mnapungukiwa nini?Au Hersi hatawapa kodi za nyumba? Utataja kila aina ya takwimu ya Yanga under the earth lakini timu hamna mmesajili kwa mihemuko na majina,poleni Utopolo
Z
zoé_rousset1 week, 3 days ago
Kila mtu atachanganyikiwa Kwa wakati wake🤣🤣🤣🤣
B
brittany.gutierrez1 week, 2 days ago
Jamaa linajua sana, Yaani Lina AKILI ya MPIRA
M
madeleinedelahaye6391 week, 3 days ago
Kaka Justine unajua sanaa
S
sherrybaker7921 week, 2 days ago
❤ FANTASTIC ELABORATION...CONGRATS BRO.
D
dimitrios_bonbach1 week, 3 days ago
Kaka justine wuko vizuri sana Tunakushukuru
caitlin_macdonald1 week, 3 days ago
Safi sana sisi Yanga tumekuelewa kaka Jastiny waache wachambe umbea
C
carol_atkinson1 week, 3 days ago
Kachanganikiwa huyo dada mwacha aendelee na uchawa wake. Mpira unachezwa uwanjani waache uchawa watafute kazi zingine.
G
gabrieltempest281 week, 2 days ago
Mang'oba mng'iti hana mbinu kwa style yake yanga watafungwa sana
M
matthewpalmer7201 week, 3 days ago
HUYU BADO ATAELEWA MBELE NAJUA YEYE NI YANGA KAUMIA PIA
helena_novais1 week, 2 days ago
Uko vizuri sana
R
reynaldo_godínez1 week, 3 days ago
🎉🎉🎉🎉🎉🎉
B
benitosolorzano761 week, 3 days ago
Usisahau Masikini akipata Mataji hulia mbwata
S
sarah.zuniga1 week, 3 days ago
Uchambuzi wenge lengo la kutibu njaa.
L
laurencebailly2561 week, 3 days ago
Chawa hili
S
shawn.henderson1 week, 2 days ago
Yanga inawachezaji sema cocha hanaplani
K
kamilly_sousa1 week, 2 days ago
Great bro Justine. No comment ball unalijua
D
daniel.cantu1 week, 2 days ago
Binafsi nakuelewa sana kaka, umetisha mchambuzi wangu bora katika ardhi hii bora ya mama yetu SAMIA.
R
robert_richardson1 week, 3 days ago
..kila siku nasema, kessy wewe unaujua mpira nadhani u mchambuzi mzuri sanaaa
UMEELEZA UKWELI ILA HASIYOJUA HAWEZI KUJUA
Haujui mpira na hautakuja kuujua mpira na wewe sio mtu wa mpira kazi yako ni kujisifiasifia dhidi ya wachambuzi wengine.Kabla ya Duke kutoka Yanga walikuwa wamezidiwa ball possession Simba 70% Yanga 30% tatizo Simba hawakuwa clinical infront of the goal Yanga wamecheza vizuri wakati mechi 2-1 wanatafuta goli la kusawazisha na kipindi hiki Duke alikuwa kashatoka. Yanga amamfunga Simba mechi 6 mfululizo na moja ya mechi ilikuwa 5-1 lakini Simba hawakudhalilishwa kama walivyodhalilishwa Yanga tarehe 10/10/26.mlizidiwa kila sehemu kwenye pitch mliongoza kwa kucheza faulo tu 😂 Machawa wa Yanga mmoja mmoja mmechanganyikiwa kivyake ukimsikiliza Alli Kamwe na Mchome wanasema Sindano, Dominic Salamba anasema Arajiga aliipendelea Simba,God Yanga anataka taarifa kwa umma,Ambokile anasema kipofu kaona mwezi na mgumba anatema mate,Justin Kessy anasema kukosekana kwa Duke ndio tatizo.Kubalini mmedhalilishwa na timu yenu ya Yanga ilikuwa mbovu on the pitch msitafute excuses,kwani mkisema ukweli mnapungukiwa nini?Au Hersi hatawapa kodi za nyumba? Utataja kila aina ya takwimu ya Yanga under the earth lakini timu hamna mmesajili kwa mihemuko na majina,poleni Utopolo
Kila mtu atachanganyikiwa Kwa wakati wake🤣🤣🤣🤣
Jamaa linajua sana, Yaani Lina AKILI ya MPIRA
Kaka Justine unajua sanaa
❤ FANTASTIC ELABORATION...CONGRATS BRO.
Kaka justine wuko vizuri sana Tunakushukuru
Safi sana sisi Yanga tumekuelewa kaka Jastiny waache wachambe umbea
Kachanganikiwa huyo dada mwacha aendelee na uchawa wake. Mpira unachezwa uwanjani waache uchawa watafute kazi zingine.
Mang'oba mng'iti hana mbinu kwa style yake yanga watafungwa sana
HUYU BADO ATAELEWA MBELE NAJUA YEYE NI YANGA KAUMIA PIA
Uko vizuri sana
🎉🎉🎉🎉🎉🎉
Usisahau Masikini akipata Mataji hulia mbwata
Uchambuzi wenge lengo la kutibu njaa.
Chawa hili
Yanga inawachezaji sema cocha hanaplani
Great bro Justine. No comment ball unalijua
Binafsi nakuelewa sana kaka, umetisha mchambuzi wangu bora katika ardhi hii bora ya mama yetu SAMIA.
..kila siku nasema, kessy wewe unaujua mpira nadhani u mchambuzi mzuri sanaaa