LEO DAK ni 17 jamani naomba kila mtu Abonyeze SUBSCRIBE jamani Tufikishe 100k ili tuwe tunaleta Episodes ndefu 🙏🙏 KWA WALE wa kujiunga na Group la WhatsApp BONYEZA 👇 /DiqRPD4oiK8AbzFwR6ypVm?s=cl&p=i&mlu=4&ilr=4&iam=0
P
pietrawhisper211 week, 1 day ago
Big up master..Unacreate vitu kwa consistency ya hali ya juu , kama itakupendeza tunaomba uwe unatuwekea next episode mapema🙏
N
nehaganesh9761 week, 1 day ago
Mimependa imetupa raha kwa wakati asamtee kazi nziri
M
meghana_bobal1 week, 1 day ago
Next jamanii ❤❤
virginiedelta141 week, 1 day ago
Nzuri San. Ingine utatowa lin
irene.humphries1 week, 1 day ago
Ila munakawia sana kutuletea movie hii
S
sergioserna5991 week, 1 day ago
Bomba mbaya😂
melanie.campbell1 week, 1 day ago
N nzur kw kwel mnajua mashallah❤❤❤ mungu awaongoze kw kaz hii🙏🙏🙏nwapenda bure😘
LEO DAK ni 17 jamani naomba kila mtu Abonyeze SUBSCRIBE jamani Tufikishe 100k ili tuwe tunaleta Episodes ndefu 🙏🙏 KWA WALE wa kujiunga na Group la WhatsApp BONYEZA 👇 /DiqRPD4oiK8AbzFwR6ypVm?s=cl&p=i&mlu=4&ilr=4&iam=0
Big up master..Unacreate vitu kwa consistency ya hali ya juu , kama itakupendeza tunaomba uwe unatuwekea next episode mapema🙏
Mimependa imetupa raha kwa wakati asamtee kazi nziri
Next jamanii ❤❤
Nzuri San. Ingine utatowa lin
Ila munakawia sana kutuletea movie hii
Bomba mbaya😂
N nzur kw kwel mnajua mashallah❤❤❤ mungu awaongoze kw kaz hii🙏🙏🙏nwapenda bure😘
Bomba mbaya
Safiii kabisa big up sana🎉🎉🎉🎉🎉🎉🎉🎉
Kaka imbimbigwa asante
Asante kwa muendelezo ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤🎉🎉🎉🎉🎉🎉🎉🎉🎉🎉🎉😢
Movie nzuri sana lakini munaichelewesha sana
❤❤🎉🎉
Nikadhan mm wa kwanza😅😅😅❤❤❤❤
Apoooooooooooo🎉🎉🎉🎉
❤❤❤❤😂
Asante sana Kwa kazi mzuli🇲🇿 nduva studio 🎉🎉
Mbomba mbayaaaa
Uku zinabondwa na kunyongwa 😂😢😅