#monalisa #badonatafuta #dontatv #kelvinkhan #swahilimovie #penzilamtotowaboss #bosslady #firstlove #love
Sign in to join the conversation
Wangapi wanasema sweet asifanikishe mipango yake
Ila monalissa ananifurahisha veep😂😂😂😂 team monalissa gonga kengele hapa❤❤❤
Wanao amini mwaka 2027 ni mwaka wa mafanikio kWa wapambanaji wote like🙏
Tunao sema jully na mona wafunguke leo tujuane❤❤
Kama unampenda MUNGU na unaamini kupitia yeye yote yanawezekana hakuna gumu asilo liweza like hapa 🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏
Jully na monalissa pambe tu nawaona mnakuja taratibu huku prinah na jose yaan naenjoy tu team prinah jose mona na july gonga like na kelele kwa wingi
Mipango yaķo swety aitafahuru kwa jina la yesu, tunao amini mungu juu pamoja na monalisa na juli like hapa🎉🎉🎉🙏🏾🙏🏾🙏🏾
Wanao taman prina na josee wakue wapenzi like hapa tujuane
Tunaho sema july na monalisa watu weke wazi leho like❤❤❤🎉🎉🎉🎉
Prina na monalisa watamshika huyu dada naamini hivo
ewe Allah Allah naomba tujaalie mwisho mwema wote 🤲🕌
Timu ya monalisa,prinah na jully gonga like apa
Nani anaye thamni mpango wa sweeti ufeli tujuane kwa like❤❤❤
Team sifuna munakosa aje kulike😂😂
❤ambao hatujapenda Jose kumkubaria Binti wa kaz
Leo karibu niwapigie simu ak Mona Lisa haitoki 😂😂 Asante wana donta
Kiukweli me kama team mona na July sijapenda huyo mfanyi kazi😢😢
Wanaosema mipango y Sweet itashindwa like hpa 😂😂
Jamani kama mnapendana msifiche hisia kwa mpenzi wako❤❤
Wasiwasi ndo akili monalisa
Wangapi wanasema sweet asifanikishe mipango yake
Ila monalissa ananifurahisha veep😂😂😂😂 team monalissa gonga kengele hapa❤❤❤
Wanao amini mwaka 2027 ni mwaka wa mafanikio kWa wapambanaji wote like🙏
Tunao sema jully na mona wafunguke leo tujuane❤❤
Kama unampenda MUNGU na unaamini kupitia yeye yote yanawezekana hakuna gumu asilo liweza like hapa 🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏
Jully na monalissa pambe tu nawaona mnakuja taratibu huku prinah na jose yaan naenjoy tu team prinah jose mona na july gonga like na kelele kwa wingi
Mipango yaķo swety aitafahuru kwa jina la yesu, tunao amini mungu juu pamoja na monalisa na juli like hapa🎉🎉🎉🙏🏾🙏🏾🙏🏾
Wanao taman prina na josee wakue wapenzi like hapa tujuane
Tunaho sema july na monalisa watu weke wazi leho like❤❤❤🎉🎉🎉🎉
Prina na monalisa watamshika huyu dada naamini hivo
ewe Allah Allah naomba tujaalie mwisho mwema wote 🤲🕌
Timu ya monalisa,prinah na jully gonga like apa
Nani anaye thamni mpango wa sweeti ufeli tujuane kwa like❤❤❤
Team sifuna munakosa aje kulike😂😂
❤ambao hatujapenda Jose kumkubaria Binti wa kaz
Leo karibu niwapigie simu ak Mona Lisa haitoki 😂😂 Asante wana donta
Kiukweli me kama team mona na July sijapenda huyo mfanyi kazi😢😢
Wanaosema mipango y Sweet itashindwa like hpa 😂😂
Jamani kama mnapendana msifiche hisia kwa mpenzi wako❤❤
Wasiwasi ndo akili monalisa